| Ե | Ըա | Ե | | | Եѡ | | DJ | Դɳ |
ôѧǧ㹷ҧ ͤʹŧͼͺҧ;͵ ͹Ѵٻ Ѵٵ ҹ鹤 084-9078822
.
 
 
 
 
| | | 蹾굵 | 084-907-8822 | OpenUpSun@gmail.com

DJ003
The Star Show Modeling INFORMATION
Ȩԡ¹ 18, 2018, 04:14:38 am *
Թյ͹Ѻس, ؤŷ س к ŧ¹

кªͼ ʼҹ ʪ
: شТʹբͧԡþԵ Ըաüҹ

ҹǹѹ....(٧ҹ...)
ҹ Intermach 2013 Mc 1 ҹ Pretty 1 ҹ
ҹ THAI FEX Mc 2 ҹ Pretty 2 ҹ (ͧ-ѧ)
ͧþԵ 3 1 ҹʴԹͧ¹ @ૹѲ
ͧþԵ 2 ҹ Thailand Online Expo 2013
ͧþԵ ҧẺ ͪ Թ ӹǹҡ
Trade Channel  ͢š¹ ͼ ͧдѺ Ҥҡѹͧ Ѻ
Viva ͧ ٵþ ͧҡçҹ ҤҾ § 12 Ǵ


ٻҾҡȡ÷ӧҹ (Ҿ...)
Ҿ÷ӧҹ ꡵Һ¸ 6 Freshlight
Grand Opening Ҫġ ( 5) 
¡ heart of goal ҧ truesport Թ¡´਻ͧ

С! èҡ The Star Show Modeling
駤Ѻͺҧ ʵ ⴹҧʴǹ
ɳ¡ Ңͧ ASTV ͧǡѺ ԵѺҹЪѹص
ɳ Ǣ ͢ ˹ѧ; Ԫѹ 24 . 2553
ʵ ɳ 繢˹ 1 Ѵ 360° ѻ
[͹]ͧǹҡ͡鵵ǻ¹Ф ѹ!!ҡ 

 
   ˹á   ԷԹ к ѤҪԡ  
˹: [1]   ŧҧ
   
¹ Ǣ: DJ003  (ҹ 9751 )
0 Ҫԡ 1 ؤŷ ѧǢ͹
dj_lom
Ե硹
*

Ѫ: ١0
ͿŹ ͿŹ

з: 5


| |
« : áҤ 01, 2009, 01:26:06 am »

Permalink: DJ003
 


Siri. Sopahk.
(())
AKA : DJ Lo-M
Club DJ : Soulful House, Downtempo, Acid Jazz, Hiphop, Commercial
Another : MC, Radio DJ, Mixing Trainer


Birth Date: 17 Jan 1986

Height: 160 cm
Weight: 50 kg

DJ of Bamboo Chic, 4th floor Le Meridien Hotel, Surawong Rd.


Experience:  4 years
DJ : V9, 37th floor Sofitel Hotel, Silom Rd.
DJ : Joey Party Chow...Chouy, Concert
DJ : Blu_O Rhythm & Bowl Esplanade and Ratchayothin
DJ : Cha-Bar, Er-Bar, Zeed Ratchada, Curve Ekkamai
DJ : Heineken Green Space, J-Avenue
DJ : Heineken Green Space, Zen World
DJ : Anywhere Traval 2009, Central World

Visit ME ^^
http://zuckat.hi5.com
http://www.myspace.com/dj_lom


* IMG_0018.JPG (1263.33 KB, 1600x1200 - 452 .)

* IMG_0054.JPG (1278.96 KB, 1600x1200 - 463 .)

* IMG_0074.JPG (1343.9 KB, 1600x1200 - 465 .)

* new225.jpg (113.56 KB, 600x400 - 4472 .)
« 䢤ش: Ҿѹ 05, 2010, 04:33:32 am » ѹ֡

͵ ʵ
http://www.facebook.com/TheStarShow
Administrator
Ե
*****

Ѫ: ١257
ͿŹ ͿŹ

:
з: 2419


ͺúԡ 084-907-8822


䫵
| |
« ͺ #1 : áҤ 01, 2009, 01:49:38 am »

Permalink: Re: DJ Lo-M ^^


Թյ͹Ѻ á ͧ ҤѺ

͹ մ ҧ繷ҧ 2 ...

͹˹ ҨԴ§ҹ ҧ繷ҧäѺ  [úǧôҹǧúѹԧ]

 
ѹ֡

dj_lom
Ե硹
*

Ѫ: ١0
ͿŹ ͿŹ

з: 5


| |
« ͺ #2 : áҤ 01, 2009, 12:31:33 pm »

Permalink: Re: DJ Lo-M ^^
ͺس ͵ ^^

ҹԸա鹷 ѺФ ^^"

Profile ա硹¤ Ẻ ^^"

MC: ҹСǴ¹ҧä "ʾ.ԷѡǴš" Чҹԡ¹ ԧ 2008
MC: ҹǷջЪѹ෤ ûСǴ͹蹤͹ʵ СûСǴҧä дѺѸ֡ "ҧҵ" 2009, Hall 8 ͧͧҹ
MC: Final Round, Pioneer pro DJ Digital Battle Scratching 2009, Siam Discovery.

 Tongue չ§ ^^" ͹˹ҹ ѺҹͧТͧйԴ˹¤

Cheer Leader: ֡ʵ Էɵʵ
ͧѹѺ˹ ûСǴê 2004 (^^ Դ˹¨ԧ ^^")

֡: ֡ʵѳԵ (áԨ֡-Ż) Էɵʵ (2552)
ѧ֡дѺԭ: ҢҡèѴøáԨѹԧСüԵ Է¡ا෾


ҹФ ^^" Undecided
ѹ֡
~ PeGGyZ ا ~
Ե硹
*

Ѫ: ١0
ͿŹ ͿŹ

:
з: 10



| |
« ͺ #3 : áҤ 01, 2009, 10:49:29 pm »

Permalink: Re: DJ Lo-M ^^
͹  Wink
ѹ֡

jubjub
Ե
***

Ѫ: ١1
ͿŹ ͿŹ

: ˭ԧ
з: 106



䫵
| |
« ͺ #4 : áҤ 01, 2009, 11:15:45 pm »

Permalink: Re: DJ Lo-M ^^
ѧ
ѹ֡

kaewzi_i
Ե
***

Ѫ: ١1
ͿŹ ͿŹ

: ˭ԧ
з: 215


~ >,< ~


䫵
| |
« ͺ #5 : Ҿѹ 09, 2010, 06:35:58 pm »

Permalink: Re: DJ003
˭ԧ á
ѹ֡

nono11
Ե硹
*

Ѫ: ١0
ͿŹ ͿŹ

з: 1


| |
« ͺ #6 : Ҥ 10, 2013, 02:42:48 pm »

Permalink: Re: DJ003
 Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Angry
źʴ
͵
sbo
genting club

ѹ֡
bufet1234
Ե硹
*

Ѫ: ١0
ͿŹ ͿŹ

з: 2


䫵
| |
« ͺ #7 : Զع¹ 07, 2018, 12:17:11 pm »

Permalink: Re: DJ003
Ѻ  Smiley
ѹ֡

þѹ觷 Ҵ ͹Ź 仡ҹѧ  Ҥ͹Ź GCLUB
˹: [1]   
   
 
ⴴ:  



| Ե | Ըա | Ե | | | Եѡ | | DJ | Դɳ |
 
Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.14 | SMF © 2006-2008, Simple Machines LLC | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!
˹ҹ١ҧ 0.074 Թҷ Ѻ 20